Ṣíṣí ilẹ̀kùn omi ìdènà GYKM-10100
Àpèjúwe Kúkúrú:
Àlàyé Ọjà
Àwọn àmì ọjà
Awoṣe: GYKM-10/100 Hydraulic Door Opening
Awoṣe: GYKM-10/100
Ohun elo:
Ìsọfúnni Ìmọ̀-ẹ̀rọ
Agbára Ìtànkálẹ̀
10ton
Fífẹ̀
100mm
Ìfúnpá Iṣiṣẹ́
63MP
Ìwọ̀n Pọ́ọ̀sì
Gígùn: 3 m
Iwọn opin ita: 13.5mm
Iwọn opin inu:5mm