RXR-YC25000BD Èéfín èéfín tí kò lè dènà ìbúgbàù àti róbọ́ọ̀tì wíwá nǹkan
Àpèjúwe Kúkúrú:
Àlàyé Ọjà
Àwọn àmì ọjà
Àkótán ọjà náà
Ààlà ìlò
Ìgbàlà Iná ní Àwọn Ilé-iṣẹ́ Epo Púpọ̀ àti Kẹ́míkà Ńlá
Gaasi ti o le jona wa, jijo omi, o ṣee ṣe ki bugbamu wa ni ayika igbala
Igbala ni ayika eefin, awọn gaasi majele ati awọn eewu
Nilo ogun ina to sunmọ ati awọn oṣiṣẹ nitosi ayika ti o le gba awọn olufaragba là
Àwọn ànímọ́ ọjà
1.★ Lilo Èéfín
2. Ṣíṣàwárí àwọn èéfín olóró àti eléwu ★
Àwọn gáàsì mẹ́jọ àti àwọn pàrámítà àyíká méjì
3.★ ìfàmọ́ra: N 6500
4.★ Wọlé sí Rọ́bọ́ọ̀tì Nẹ́tíwọ́ọ̀kì Ìkùukùu
Awọn afihan imọ-ẹrọ pataki
4.1 Àwọn Rọ́bọ́ọ̀tì:
1.Orúkọ: Rọ́bọ́ọ̀tì ìwádìí èéfín iná
2.Àwòṣe: RXR-YC25000BD
7.Agbara: Batiri lithium ina, ti o wa ni ternary
8.Iwọn: gigun 1964 mm× fífẹ̀ 1298 mm× gíga 1543 mm (Àmì yìí bá ìròyìn àyẹ̀wò ti Ilé-iṣẹ́ Ìṣàyẹ̀wò àti Àyẹ̀wò Dídára ohun èlò Iná ti Orílẹ̀-èdè mu)
9.Iwọn ila opin ti idari: 2130 mm (Paramita yii ba iroyin ayewo ti Ile-iṣẹ Iṣakoso Didara ati Ayẹwo Ina ti Orilẹ-ede (CNPC) mu
10.Ìwúwo :≤ kg 870
12.★ Ijinna fifa:≥100 m (fa awọn beliti omi kikun DN80 meji))
13.Iyara ririn:0~1.36 m/s, Iyara ti ko ni igbese lati isakoṣo latọna jijin
16. Gíga òkè: ≥250 mm (Àmì yìí bá ìròyìn àyẹ̀wò ti Ilé-iṣẹ́ Ìṣàyẹ̀wò àti Àyẹ̀wò Dídára ohun èlò iná ti Orílẹ̀-èdè mu)
17.★ ìdènà láti ilẹ̀: 194 mm (Àmì yìí bá ìròyìn àyẹ̀wò ti Ilé-iṣẹ́ Ìṣàyẹ̀wò àti Ìṣàyẹ̀wò Dídára ti Ẹ̀rọ Iná ti Orílẹ̀-èdè (NCQPC) mu
18.Igun iduroṣinṣin apa:≥45°
19. Iye akoko ti a fi rin irin-ajo:≥ h 2.5
20.Ìgbésí ayé:≥10 wákàtí
22. Ijinna gbigbe fidio: 1500 m
28. Ibùdó Ìṣàkóso: Ibùdó Ìṣàkóso Ìsopọ̀ Remote Oní-ìdánimọ̀ Ọwọ́-waye
4.2 Ètò ìfọ́ èéfín róbọ́ọ̀tì:
1.Ẹ̀rọ Ẹ̀fọ́: Ẹ̀rọ Ẹ̀fọ́ Redel
2.★ Iwọn afẹ́fẹ́: m³/h 25,000
3.★ igun :-3~16°
4.★ Ẹ̀rọ Èéfín èéfín CITIC gíga: mm 1210
5.Iwọn titẹ ṣiṣẹ: 1.0~1.2 MPa
6. Wiwo omi: Plug iyara ti Japan DN80
7.★ Ipo Wakọ: Wakọ Omi
8.★ Ìṣàn omi tó pọ̀ jùlọ: 620 liters/ìṣẹ́jú kan
4.3 Ètò ìwádìí róbọ́ọ̀tì:
2. Gíga gíga ★ pẹpẹ ìgbéga tí kò lè gba ìbúgbàù: gíga àkọ́kọ́: 1326 mm, gíga ìgbéga 2133 mm
CH4: Ìdìpọ̀ 0-100 ogorun
CO: 0-1000 ppm
H2S: 0-100 ppm
CL2: 0-1000 ppm
NH3: 0-100 ppm
O2: 0-30% O2
H2: 0-1000 ppm
Iwọn otutu: -25°C si 60°CC
Ìwọ̀n ọriniinitutu: RH sí 90 ogorun RH 0 ogorun
4.4 Ìríran fídíò àti ohùn róbọ́ọ̀tì:
3. Àwọn píksẹ́lì kámẹ́rà: mílíọ̀nù àwọn àwòrán HD, ìpinnu 1080 P, igun fífẹ̀ 60°
4.★ Ipele Idaabobo Kamẹra: IP68
5. Àwọn ohun tí a nílò fún gbígbà ohùn: gbígbà ohùn pápá láti ọ̀nà jíjìn, ó rọrùn láti lóye ipò àwọn ènìyàn tí wọ́n wà nínú ìdènà, ìjìnnà gbígbà ohùn tó tó mítà márùn-ún, ìpele ìgbìyànjú 20 Hz ~ 20 kHz, ìfàmọ́ra ≥40 dB
4.5 Awọn ipilẹ iṣeto ebute iṣakoso latọna jijin
1.Iwọn: 410*310*70 mm (Ko si giga apata)
2. Ìwúwo gbogbo: kg 6.5
4.Sístẹ́mù ètò ìṣàkóso: ètò ìṣiṣẹ́ window7
5.Wákàtí iṣẹ́: 8 wákàtí
10. Ṣíṣe àtúnṣe ìṣàkóso Ètò ìgbéga: Bẹ́ẹ̀ni, Ṣíṣe àtúnṣe ojú-ìwé ara-ẹni
11. Yiyipada fidio: Bẹẹni, Yiyipada Ojuami Atunṣe Ara-ẹni
12. Iṣẹ́ fifa ara ẹni lábẹ́ ìṣàkóso: Bẹ́ẹ̀ni, yíyípadà ojú-ìwé àtúnṣe ara ẹni
13. Iṣẹ́ ìṣàkóso ìmọ́lẹ̀: bẹ́ẹ̀ni, ìyípadà ojú-ìwé àtúntò ara-ẹni, ìdáhùn ìdènà ara-ẹni ti PC
14. Awọn irinṣẹ iranlọwọ: Okùn ejika iṣakoso latọna jijin ti a fi ọwọ mu, tripod alagbeka
4.6 Iṣẹ́ ìkànnì ayélujára:
1.Iṣẹ GPS: Ipo GPS, orin le ṣee beere
4.7 Òmíràn:
Ṣíṣeto ọjà
1. Rọ́bọ́ọ̀tì ìwádìí èéfín iná ×1
2. Ibudo iṣakoso latọna jijin ti a fi ọwọ mu × 1
3.Agbara ara ọkọ ayọkẹlẹ (54.6 V) × 1 ṣeto
4. Ṣaja iṣakoso latọna jijin (19.6 V) × 1 ṣeto